RESULT

2018
2017
9 - 10 ธ.ค. 60
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 24 Rina Ito
2 99 กมลชนก บุญคร่ำ
3 33 Michie Mimoto
4 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
5 69 นาตาลี เดวิส
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
6 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
7 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
DNF 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
DNS 89 ภมิษา ภูษิตานนธกูร

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 31 ไกรวุธ จันทะคาแพง
2 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
3 25 Shohei Oda
4 22 Kentaro Tsuchitori
5 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
6 43 Victor Conrad Spliid Jensen
7 99 ดาวิเด โดริโก
8 97 ชนาวุฒิ พรสุขสว่าง
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 36 โสภณ ภุมรินทร์
10 77 Daniel Rein Ooi
11 44 ธนพล นิ่มทัยสุข
12 24 Kampol Chanpenprasan
13 23 พสุ ลิปตพัลลภ
14 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
DNF 66 รัฐพงษ์ รัฐพงษ์วัฒนาพร

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 35 Kelvin Kwok
2 27 Wiroon Paksikul
3 59 ไพรัช โตเจริญนิรัติศัย
DNF 39 Clement Leung
DNF 29 นาดิร ศิลาพงษ์
DNF 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 36 สุพงศ์ ขาต้นวงษ์
2 69 โชคชัย จารุนงคราญ
3 38 ธีรเวทย์ พุกพิบูลย์
4 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
5 37 ณราชัย ฮมภิรมย์
6 21 Manami Kobayashi
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 48 Shingo Wada
8 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
9 3 Kentaro Chiba
10 87 นิวัฒน์ กลิ่นจาปา
DNF 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
DNF 54 ปรม พวงงาม
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 99 สะมอ ขอนพุดซา
2 4 นฤชิต เกียรติมณีศรี
3 51 โชติพงศ์ คุณานันต์ศักดิ์
4 36 โสภณ ภุมรินทร์
5 10 ศุภชัย คงมั่น
6 9 กิตติพงศ์ นุชิต
7 39 ชานนท์ รจนา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 37 เอกคฑาวุธ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
9 11 บุญธรรม กอนโภชน์
10 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
11 55 เพิก เลิศวังพง
DQ 98 ธกร โชควนิช
DNS 88 สุวิทย์ คำจีน
6 - 8 ต.ค. 60
สนามบุรีรัมย์ อินเตอร์เนเชั่นแนลเชอร์กิต จ.บุรีรัมย์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 24 Rina Ito
2 99 กมลชนก บุญคร่ำ
3 33 Michie Mimoto
4 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
5 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
6 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
7 93 Danielle Char
8 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
9 69 นาตาลี เดวิส
DNF 89 ภมิษา ภูษิตานนธกูร

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 43 Victor Conrad Spliid Jensen
2 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
3 99 ดาวิเด โดริโก
4 22 Kentaro Tsuchitori
5 25 Shohei Oda
6 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 97 ชนาวุฒิ พรสุขสว่าง
8 36 โสภณ ภุมรินทร์
9 31 ไกรวุธ จันทะคาแพง
10 23 พสุ ลิปตพัลลภ
11 29 นาดิร ศิลาพงษ์
DNF 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 55 กัมพล อธิมุตติกุล
2 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
3 77 Daniel Rein Ooi
4 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
5 35 Kelvin Kwok
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
6 39 Clement Leung
7 44 ธนพล นิ่มทัยสุข
8 59 ไพรัช โตเจริญนิรัติศัย
9 88 อมรเทพ มีสุข
EXC 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 38 ธีรเวทย์ พุกพิบูลย์
2 3 Kentaro Chiba
3 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
4 48 Shingo Wada
5 21 Manami Kobayashi
6 69 โชคชัย จารุนงคราญ
7 36 สุพงศ์ ขาต้นวงษ์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 37 ณราชัย ฮมภิรมย์
9 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
10 87 นิวัฒน์ กลิ่นจาปา
11 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
12 46 ศักดิ์ชัย  เยี่ยมวัฒนา
13 54 ปรม พวงงาม
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 4 นฤชิต เกียรติมณีศรี
2 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
3 36 โสภณ ภุมรินทร์
4 10 ศุภชัย คงมั่น
5 39 ชานนท์ รจนา
6 69 สัญญา พลเยี่ยม
7 98 ธกร โชควนิช
8 33 Samrit U-songtham
9 99 สะมอ ขอนพุดซา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
10 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
11 88 สุวิทย์ คำจีน
12 51 โชติพงศ์ คุณานันต์ศักดิ์
13 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
14 37 เอกคฑาวุธ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
15 11 บุญธรรม กอนโภชน์
16 55 เพิก เลิศวังพง
17 9 กิตติพงศ์ นุชิต
16 - 17 ก.ย. 60
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จ.นครราชสีมา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
2 24 Rina Ito
3 99 กมลชนก บุญคร่ำ
4 33 Michie Mimoto
5 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
6 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 69 นาตาลี เดวิส
8 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
9 93 Danielle Char
10 28 Jidapha Sinthong
11 89 ภมิษา ภูษิตานนธกูร

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 25 Shohei Oda
2 43 Victor Conrad Spliid Jensen
3 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
4 31 ไกรวุธ จันทะคาแพง
5 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
6 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
8 24 Kampol Chanpenprasan
9 77 Daniel Rein Ooi
10 36 โสภณ ภุมรินทร์
11 55 กัมพล อธิมุตติกุล
12 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 Clement Leung
2 35 Kelvin Kwok
3 29 นาดิร ศิลาพงษ์
4 44 ธนพล นิ่มทัยสุข
5 22 Kentaro Tsuchitori
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
6 97 ชนาวุฒิ พรสุขสว่าง
7 59 ไพรัช โตเจริญนิรัติศัย
DNF 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
DNF 27 Wiroon Paksikul
DNF 88 อมรเทพ มีสุข
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 38 ธีรเวทย์ พุกพิบูลย์
2 69 โชคชัย จารุนงคราญ
3 3 Kentaro Chiba
4 36 สุพงศ์ ขาต้นวงษ์
5 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
6 54 ปรม พวงงาม
7 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 37 ณราชัย ฮมภิรมย์
9 48 Shingo Wada
10 22 Tanawat Suwannarat
11 21 Manami Kobayashi
12 46 ศักดิ์ชัย  เยี่ยมวัฒนา
DNF 87 นิวัฒน์ กลิ่นจาปา
DNF 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 99 สะมอ ขอนพุดซา
2 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
3 98 ธกร โชควนิช
4 39 ชานนท์ รจนา
5 4 นฤชิต เกียรติมณีศรี
6 36 โสภณ ภุมรินทร์
7 10 ศุภชัย คงมั่น
8 37 เอกคฑาวุธ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
9 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
10 88 สุวิทย์ คำจีน
11 33 Samrit U-songtham
12 51 โชติพงศ์ คุณานันต์ศักดิ์
13 55 เพิก เลิศวังพง
14 69 สัญญา พลเยี่ยม
15 11 บุญธรรม กอนโภชน์
16 9 กิตติพงศ์ นุชิต
DQ 17 Nipon Kotsri
30 มิ.ย. - 2 ก.ค. 60
บางแสนสตรีทเชอร์กิต จ.ชลบุรี
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
2 24 Rina Ito
3 33 Michie Mimoto
4 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
5 69 นาตาลี เดวิส
6 99 กมลชนก บุญคร่ำ
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 93 Danielle Char
8 89 ภมิษา ภูษิตานนธกูร
DNF 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
DNF 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
DNF 28 จิดาภา สินทอง
DNF 88 ปณิชา เชื่อสูงเนิน

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 25 Shohei Oda
2 22 Kentaro Tsuchitori
3 31 ไกรวุธ จันทะคาแพง
4 99 ดาวิเด โดริโก
5 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
6 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
7 36 โสภณ ภุมรินทร์
8 88 อมรเทพ มีสุข
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
10 77 Daniel Rein Ooi
11 29 นาดิร ศิลาพงษ์
12 44 ธนพล นิ่มทัยสุข
DNF 23 พสุ ลิปตพัลลภ
DNF 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
DQ 43 Victor Conrad Spliid Jensen

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 Clement Leung
2 24 กำพล จันทร์เพ็ญประสาน
3 97 ชนาวุฒิ พรสุขสว่าง
4 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
DNF 35 Kelvin Kwok
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
DNF 27 วิรุณ ปักษีกุล
DNF 59 ไพรัช โตเจริญนิรัติศัย
DNF 91 ธิรุตม์ สุวรรณมาศ
DNF 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
DQ 55
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 36 สุพงศ์ ขาต้นวงษ์
2 3 Kentaro Chiba
3 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
4 87 นิวัฒน์ กลิ่นจาปา
5 69 โชคชัย จารุนงคราญ
6 54 ปรม พวงงาม
7 37 ณราชัย ฮมภิรมย์
8 22 ธนวัฒน์ สุวรรณรัตน์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 21 Manami Kobayashi
10 78 ชยพล โยธา
11 46 ศักดิ์ชัย  เยี่ยมวัฒนา
12 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
13 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
14 48 Shingo Wada
15 38 ธีรเวทย์ พุกพิบูลย์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 4 นฤชิต เกียรติมณีศรี
2 98 ธกร โชควนิช
3 39 ชานนท์ รจนา
4 17 นิพน คตศรี
5 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
6 36 โสภณ ภุมรินทร์
7 37 เอกคฑาวุธ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
8 69 สัญญา พลเยี่ยม
9 9 กิตติพงศ์ นุชิต
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
10 88 สุวิทย์ คำจีน
11 55 เพิก เลิศวังพง
12 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
13 99 สะมอ ขอนพุดซา
14 11 บุญธรรม กอนโภชน์
15 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
16 51 โชติพงศ์ คุณานันต์ศักดิ์
DNF 10 ศุภชัย คงมั่น
10 - 11 มิ.ย. 60
สวนสาธารณะ สะพานหิน จ.ภูเก็ต
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
2 99 กมลชนก บุญคร่ำ
3 24 Rina Ito
4 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
5 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
6 33 Michie Mimoto
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
8 93 Danielle Char
9 69 นาตาลี เดวิส
10 89 ภมิษา ภูษิตานนธกูร
11 88 ปณิชา เชื่อสูงเนิน
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 31 ไกรวุธ จันทะคาแพง
2 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
3 25 Shohei Oda
4 43 Victor Conrad Spliid Jensen
5 36 โสภณ ภุมรินทร์
6 55 กัมพล อธิมุตติกุล
7 22 Kentaro Tsuchitori
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
9 44 ธนพล นิ่มทัยสุข
10 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
11 29 นาดิร ศิลาพงษ์
12 35 Kelvin Kwok
13 91 ธิรุตม์ สุวรรณมาศ
14 99 ดาวิเด โดริโก
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 38 ธีรเวทย์ พุกพิบูลย์
2 36 สุพงศ์ ขาต้นวงษ์
3 3 Kentaro Chiba
4 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
5 69 โชคชัย จารุนงคราญ
6 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
7 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
8 54 ปรม พวงงาม
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 37 ณราชัย ฮมภิรมย์
10 21 Manami Kobayashi
11 22 ธนวัฒน์ สุวรรณรัตน์
12 46 ศักดิ์ชัย  เยี่ยมวัฒนา
13 48 Shingo Wada
14 78 ชยพล โยธา
15 87 นิวัฒน์ กลิ่นจาปา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 36 โสภณ ภุมรินทร์
2 10 ศุภชัย คงมั่น
3 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
4 55 เพิก เลิศวังพง
5 98 ธกร โชควนิช
6 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
7 4 นฤชิต เกียรติมณีศรี
8 99 สะมอ ขอนพุดซา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 39 ชานนท์ รจนา
10 37 เอกคฑาวุธ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
11 9 กิตติพงศ์ นุชิต
12 11 บุญธรรม กอนโภชน์
13 51 โชติพงศ์ คุณานันต์ศักดิ์
14 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
15 88 สุวิทย์ คำจีน